Takarda Nada Kyau - Farar Takarda Kraft
Karin bayanai | Shahararriyar Inks, takarda mai inganci |
Base Takarda | Farar kraft Paper sanannen a cikin 80gsm 100gsm, ana samun ma'aunin ma'auni na musamman. |
Girman | Mun samar da masu girma dabam a cikin nisa na 700mm / 762mm / 1000mm, na musamman masu girma dabam samuwa, Matsakaicin nisa ne 1016mm |
Launuka | Idan kuna son yin amfani da bugu tabo, to muna ba da shawarar ku yi ƙirar ku cikin launuka 6.Idan bugu na CMYK ne, to babu komai yawan launuka a cikin ƙirar ku.Buga CMYK haɗe tare da bugu tabo shima sananne ne |
Hanyar Bugawa | Buga Gravure |
Package | Yawanci ana ba da su a cikin nadi, Rolls na mabukaci yawanci suna raguwa tare da lakabin launi da aka buga kuma suna shahara a tsayin 2m, 3m, 4m, 5m da sauransu; ana samun Rolls na counter a tsayi daga 50m zuwa 250m/ yi;Muna kuma samar da jumbo rolls daga 2000m zuwa 4000m/roll., 4rolls sannan a kan pallet. Sheet wrap shima zabi ne mai kyau, yawanci 2sheets tare da tags 2 a cikin jakar da aka buga suna shahara.Har ila yau, kunsa mai laushi a cikin fakitin zanen gado 500 kuma akwai. |
Aikace-aikace
Rubutun farar fata na Kraft yana da inganci mai inganci wanda shine kyakkyawan zaɓi don marufi mai tsayi.
Zane-zane Muka Kera
Misalin lokacin jagora:Za a aika samfurori a cikin kwanaki 3-5 don ƙirar haja.Za mu nemi zane-zane a cikin tsarin AI, PDF ko PSD don sabbin ƙira.Za mu aika da hujjojin dijital na ƙira mara kyau don amincewar ku.Bayan an yarda da hujjoji na dijital, sannan za mu nemi masana'antar Silinda ta fara yin silinda don bugu kuma zai ɗauki 5-7days don yin silinda, sannan zai ɗauki kimanin 3days don shirya samfuran samfuran, don haka yana ɗaukar kimanin kwanaki 10 don aika samfuran. samfurori don sababbin kayayyaki.Wani lokaci yana iya yin tsayi idan akwai ƙira da yawa don ɗauka.
Lokacin jagoran samarwa:Yawancin lokaci za mu iya kammala samarwa a cikin kwanaki 30 bayan an yarda da samfurori.Muna iya buƙatar kwanaki 45 zuwa kwanaki 60 a cikin mafi girman lokacin ko lokacin da adadin tsari ya isa sosai.
Kula da inganci:Ƙwararrun ƙungiyar QC waɗanda suka yi aiki a cikin masana'antar mu sama da shekaru 10 waɗanda ke ba da garanti don kulawa mai kyau.Har ila yau, muna da cikakkun saiti na kayan aikin bincike mai inganci don tabbatar da cewa za mu iya rufe duk abubuwan da ake buƙata don duk kayan da hanyoyin.Kafin jigilar kaya, muna kuma gudanar da binciken kayan da aka gama.
Tashar Jirgin Ruwa:Port Fuzhou ita ce tashar jigilar kayayyaki mafi kyawun mu, tashar XIAMEN ta biyo baya, wani lokacin bisa ga buƙatun abokin ciniki kuma muna iya jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa ta Shanghai, tashar jiragen ruwa Shenzhen, tashar Ningbo.
FSC TABBAS: SA-COC-004058
SEDEX YA YARDA
ANA ARZIKI KYAUTA JANGIYA NA UKU